Cô lập Rs232 để Rs 232 Isolator những Rs485 phân cực-insensitive-quang-isolator Rs 232

Cô lập Rs232 để Rs 232 Isolator những Rs485 phân cực-insensitive-quang-isolator Rs 232

Độ phân cực Insensitive quang Isolator tính năng ● cô lập cao ● thấp chèn mất ● cao trở lại mất ● thấp phân cực nhạy cảm ứng dụng

Function

PolarizationInsensitiveOpticalIsolator

Tính năng

●HighIsolation

●LowInsertionLoss

●HighReturnLoss

●LowPolarizationSensitivity

Ứng dụng

●FiberopticAmplifiers

●CATVFiberopticLinks

●FiberopticSystemsTesting

●FiberopticLANSystems

●Telecommunications

PerformanceSpecifications

(Tiêu chuẩn) SingleStage

Tham số

PGrade

AGrade

OperatingWavelength(nm)

1310or1550

TypicalIsolation(dB)

40

40

MinimumIsolation(dB)

30

28

TypicalInsertionLoss(dB)

0.35

0.45

MaximumInsertionLoss(dB)

0.5

0.7

ReturnLoss(In/Out)(dB)

≧65/60

≧55/55

PDL(DB)

≦0.05

≦0.1

PMD(DB)

0.2(0.05availableuponrequest)

Bandwidth(nm)

-15to + 15

OperatingTemperature(℃)

-10to + 75

StorageTemperature(℃)

-40to + 85

FiberType

CorningSMF-28

FiberLength(Min.)

1metereachend

PackageDimension(mm)

Φ5.5xL30

PowerHandling(mW)

300

(Tiêu chuẩn) DualStage

Tham số

PGrade

AGrade

OperatingWavelength(nm)

1310or1550

TypicalIsolation(dB)

56

50

MinimumIsolation(dB)

45

42

TypicalInsertionLoss(dB)

0.5

0.5

MaximumInsertionLoss(dB)

0.7

0.8

ReturnLoss(In/Out)(dB)

≧65/60

≧55/55

PDL(DB)

≦0.05

≦0.1

PMD(DB)

0.05

Bandwidth(nm)

-30to + 30

OperatingTemperature(℃)

-10to + 75

StorageTemperature(℃)

-40to + 85

FiberType

CorningSMF-28

FiberLength(Min.)

1metereachend

PackageDimension(mm)

Φ5.5xL30

PowerHandling(mW)

300

1.At23℃overbandwidth

2.Notincludeconnector,spliceandfiber-endFresnellosses.

3.IncludingPDL,operatingwavelengthrange,-5℃to + 75℃.

OrderingInformation

XX

XX

X

X

X

X

XX

IsolatorType

Bước sóng

Lớp

PigtailStyle

FiberLength

Trọn gói

Trong / OutConnector

= Singlestage

ID = Dualstage

13 = 1310nm

4 = 1480nm

5 = 1550nm

LB = LBand

P = phí bảo hiểm

A = GradeA

1 = BareFiber

2 = 900umjacket

1 = 1.0 m

2 = 1.5 m

3 = 2.0 m

4 = Customlength

B = Btype

0 = không có gì

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 = ST

6 = LC



Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của rs232 để rs 232 isolator những rs485 phân cực-insensitive-quang-ly bị cô lập rs 232 cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: RS232 để rs 232 isolator những rs485 phân cực-insensitive-quang-ly bị cô lập rs 232 nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng, giá thấp, giá rẻ
Liên hệ chúng tôi
Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd

Địa chỉ: Khu công nghiệp JinDiDa, Langkou Industry Pak, Đường Dalang, Quận Longhua, Thẩm Quyến, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: sales1@sopo.net.cn

Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd
foottop