Pigtail – miễn phí-không gian-isolator những Isolator Ethernet Isolator quang tắc Chip

Pigtail – miễn phí-không gian-isolator những Isolator Ethernet Isolator quang tắc Chip

Tính năng cô lập cao 1. 2. Kích thước nhỏ gọn các ứng dụng 1. Nguồn ánh sáng cho bộ khuếch đại quang học 2. Xung laser Module

Function

Tính năng

1. HighIsolation

2. CompactSize

Ứng dụng

1. LightSourceforOpticalAmplifiers

2. TunablelaserModule

3. SemiconductroLaserModule

PerformanceSpecifications

Tham số

Đặc điểm kỹ thuật

OperatingWavelength(nm)

1310or1550orCWDMWavelength

Isolation(at23℃)(DB)

≧30

InsertionLoss(at23℃)(dB)

≦0.30

OuterDiameter(mm)

2.5

CapillaryEndAngle(℃)

6~8

FiberType

F0.9mmSMF-28

ConnectorType

FC; SC; ST/LC

OperatingTemperature

-20to + 85

StorageTemperature

-40to + 85

* Allvaluesreferencedwithoutconnector

Orderinginformation

PFSI

X

XX

X

XX


HousingLength

Bước sóng

FiberLength

Trong / OutConnector


1 = 14.5mn

2 = Customized

13 = 1310nm

15 = 1550nm

X = tùy chỉnh

1 = 1.0 m

2 = 1.5 m

3 = 2.0 m

X = tùy chỉnh

0 = không có gì

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 = ST

6 = LC


Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của pigtail-miễn phí-không gian-isolator những isolator ethernet ly quang tắc chip cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: Pigtail-miễn phí-không gian-isolator những isolator ethernet ly quang tắc chip nhà sản xuất, nhà máy, xuất xứ Trung Quốc, chất lượng cao, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
SOPO quang Communication Co., Ltd

Địa chỉ: JinDiDa khu công nghiệp, ngành công nghiệp Langkou Pak, Dalang Street, Long mới District, Shenzhen, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: 18818523155@163.com

SOPO quang Communication Co., Ltd
foottop