Mini-polarization-insensitive-quang-isolator kép những Isolator Circuit Circulaor Isolator những ban mô-đun

Mini-polarization-insensitive-quang-isolator kép những Isolator Circuit Circulaor Isolator những ban mô-đun

Mini phân cực Insensitive Isolator quang học tính năng 1. Sự cô lập cao 2. Thấp chèn các mất mát 3. Tổn thất lại cao 4. Độ nhạy thấp phân cực

Function

MiniPolarizationInsensitiveOpticalIsolator

Tính năng

1. HighIsolation

2. LowInsertionLoss

3. HighReturnLoss

4. LowPolarizationSensitivity

5. miniSize

Ứng dụng

1. FiberopticAmplifiers

2. CATVFiberopticLinks

3. FiberopticSystemsTesting

4. FiberopticLANSystems

5. viễn thông

PerformanceSpecifications

(Tiêu chuẩn) SingleStage

Tham số

PGrade

AGrade

OperatingWavelength(nm)

1310,1480, 1550orcustomer

TypicalIsolation(dB)

40

39

Isolation(min.)(DB)

≧30

≧28

InsertionLoss(Typ.)(dB)

≦0.4

≦0.5

InsertionLoss(Max.) (dB)

≦0.6

≦0.7

ReturnLoss(In/Out)(dB)

≧55/55

≧55/55

PolarizationDependentLoss(dB)

≦0.1

≦0.15

PMD(PS)

0.25(0.05availableuponrequest)

Băng thông

±15

OperatingTemperature(℃)

-10 ~ 75

StorageTemperature(℃)

-40 ~ 85

FiberType

CorningSMF-28

FiberLength(Min.)

1metereachend

PackageDimension(mm)

Φ3.0x25

PowerHandling(mW)

300

(Tiêu chuẩn) DualStage

Tham số

PGrade

AGrade

OperatingWavelength(nm)

1310,1480, 1550orcustomer

TypicalIsolation(dB)

56

56

Isolation(min.)(DB)

≧42

≧40

InsertionLoss(Typ.)(dB)

≦0.5

≦0.6

InsertionLoss(Max.) (dB)

≦0.6

≦0.7

ReturnLoss(In/Out)(dB)

≧55/55

≧55/55

PolarizationDependentLoss(dB)

≦0.1

≦0.15

PMD(PS)

0.05

Băng thông

±30

OperatingTemperature(℃)

-10 ~ 75

StorageTemperature(℃)

-40 ~ 85

FiberType

CorningSMF-28

FiberLength(Min.)

1metereachend

PackageDimension(mm)

Φ3.0x25

PowerHandling(mW)

300

1.At23℃overbandwidth

2.Notincludeconnector,spliceandfiber-endFresnellosses.

3.IncludingPDL,operatingwavelengthrange,-5℃to + 75℃.

OrderingInformation

XX

XX

X

X

X

X

XX

IsolatorType

Bước sóng

Lớp

PigtailStyle

FiberLength

Trọn gói

Trong / OutConnector

= Singlestage

13 = 1310nm

14 = 1480nm

15 = 1550nm

P = phí bảo hiểm

A = AGrade

1 = BareFiber

2 = 900umjacket

1 = 1.0 m

2 = 1.5 m

3 = 2.0 m

4 = CustomLength

C = Ctype

0 = không có gì

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 = ST

6 = LC



Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của mini-polarization-insensitive-quang-isolator kép những ly mạch circulaor ly những bảng mô-đun cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: mini-polarization-insensitive-quang-isolator kép những ly mạch circulaor isolator những bảng mô-đun nhà sản xuất, nhà máy, được thực hiện tại Trung Quốc, chất lượng cao, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
SOPO quang Communication Co., Ltd

Địa chỉ: JinDiDa khu công nghiệp, ngành công nghiệp Langkou Pak, Dalang Street, Long mới District, Shenzhen, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: 18818523155@163.com

SOPO quang Communication Co., Ltd
foottop