LC Fc Duplex 10g Om4 50,125 hệ thống điện tử bọc thép sợi Coupler cáp quang chi phí và sợi cáp quang các loại

LC Fc Duplex 10g Om4 50,125 hệ thống điện tử bọc thép sợi Coupler cáp quang chi phí và sợi cáp quang các loại

Mô tả LC-LC Duplex 10G OM4 50/125 Mulitmode Armored Patch Cáp sợi Patch Cáp sợi cũng gọi là sợi nhảy hay sợi bản vá dây.

Function

Mô tả
LC-LC Duplex 10G OM4 50/125 Mulitmode bọc thép sợi Patch cáp
Bản vá lỗi cáp sợi cũng gọi là sợi nhảy hay sợi bản vá dây. Cáp sợi quang patch là một thành phần phổ biến nhất được sử dụng trong mạng lưới sợi quang.
10G sợi quang vá cáp cung cấp tốc độ truyền dữ liệu 10 gigabit trong các ứng dụng băng thông cao và họ là 5 lần nhanh hơn so với tiêu chuẩn 50um sợi cáp. Làm việc với VCSEL laser và nguồn LED. Chúng tôi 10G sợi cáp quang patch là 100% về mặt quang học được thử nghiệm cho hiệu suất tối đa. Chúng tôi có tất cả các độ dài và kết nối có sẵn.
Và đối với 10G OM3 50/125 Mulitmode bọc thép sợi Patch cáp và 10G OM4 50/125 Mulitmode bọc thép sợi Patch cáp, khác biệt chính của họ là như sau:
A. OM4 được phát triển đặc biệt cho VSCEL laser truyền và cho phép biểu diễn 10 / thứ hai liên kết các khoảng cách lên đến 550 mét (so với 300M với OM3).
B. hiệu quả phương thức băng thông cho OM4 là nhiều hơn gấp đôi thế OM3. OM4 patch cáp, đó là 4700 MHz.km trong khi đối với OM3, đó là MHz.km năm 2000.
Ấm Mẹo: đường kính sợi mặc định cho cáp là 3,0 mm, nếu cậu #39; d như để tùy chỉnh các loại khác là 0,9 mm, 2.0 mm, xin vui lòng yêu cầu chúng tôi. (Đường kính đề cập đến độ dày của cáp, kích thước có thể phù hợp với thiết bị cổng tương ứng.)
Tính năng chính
• Kết nối LC-LC
• Hệ thống điện tử Duplex sợi cáp quang
• Micron: 50/125um
• Hoàn chỉnh với áo khoác Lucent Technologies aqua
• Băng thông truyền tỷ giá lên tới 10 gigabits
• Tất cả các bản vá lỗi của chúng tôi sợi quang cáp đều có mức độ cao kết nối
• 100% về mặt quang học được thử nghiệm để đảm bảo hiệu suất cao
• Màu sắc: màu xanh nước
• Chất xơ lớp: OM4
Thông số kỹ thuật

Đặc điểm kỹ thuật

Đơn vị

FC, SC, LC/bọc thép dây cáp

ST, MU

MT-RJ, MPO

E2000

Single-mode

Đa chế độ

Single-mode

Đa chế độ

Single-mode

Đa chế độ

Single-mode

MÁY TÍNH

UPC

APC

MÁY TÍNH

MÁY TÍNH

UPC

MÁY TÍNH

MÁY TÍNH

UPC

MÁY TÍNH

MÁY TÍNH

APC

Chèn mất

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

Trở về giảm cân

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

Bước sóng

nm

1310,1510

1310,1510

1310,1510

1310,1510

Interchangeability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Rung động

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Hoạt động
nhiệt độ

-40~75

-40~75

-40~75

-40~75

Lưu trữ

nhiệt độ

-45~85

-45~85

-45~85

-45~85

Đường kính cáp

mm

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

Thông số kỹ thuật

Đặc điểm kỹ thuật

Đơn vị

FC, SC, LC/bọc thép dây cáp

ST, MU

MT-RJ, MPO

E2000

Single-mode

Đa chế độ

Single-mode

Đa chế độ

Single-mode

Đa chế độ

Single-mode

MÁY TÍNH

UPC

APC

MÁY TÍNH

MÁY TÍNH

UPC

MÁY TÍNH

MÁY TÍNH

UPC

MÁY TÍNH

MÁY TÍNH

APC

Chèn mất

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

Trở về giảm cân

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

Bước sóng

nm

1310,1510

1310,1510

1310,1510

1310,1510

Interchangeability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Rung động

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Hoạt động
nhiệt độ

-40~75

-40~75

-40~75

-40~75

Lưu trữ

nhiệt độ

-45~85

-45~85

-45~85

-45~85

Đường kính cáp

mm

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9


Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của lc fc duplex 10 g om4 50,125 multimode bọc thép sợi coupler cáp quang chi phí và các loại sợi cáp quang cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: LC fc duplex 10g om4 50,125 multimode bọc thép sợi coupler chi phí cáp quang và cáp quang fiber loại nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
SOPO quang Communication Co., Ltd

Địa chỉ: JinDiDa khu công nghiệp, ngành công nghiệp Langkou Pak, Dalang Street, Long mới District, Shenzhen, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: 18818523155@163.com

SOPO quang Communication Co., Ltd
foottop