Sợi quang mạng không dây kép 1 x 2 1x2t cơ khí quang tắc và Digital Optical Audio Switch Box

Sợi quang mạng không dây kép 1 x 2 1x2t cơ khí quang tắc và Digital Optical Audio Switch Box

SOPOfiber ' S Series chuyển kết nối kênh quang học bằng cách chuyển hướng một tín hiệu quang đến vào một sợi được lựa chọn đầu ra

Function

SOPOfiber và #39; S Series chuyển kết nối kênh quang học bằng cách chuyển hướng một tín hiệu quang đến vào một sợi được lựa chọn đầu ra. Điều này đạt được bằng cách sử dụng một bằng sáng chế đang chờ xử lý những cơ sở hữu cấu hình và kích hoạt thông qua một tín hiệu điều khiển điện. Chuyển đổi cung cấp độ tin cậy cao và nhanh chóng chuyển đổi tốc độ cũng như hiệu suất bi-directional. SOPO ống chuyển mạch được thực sự chuyển đổi các giải pháp cho các ứng dụng mạng quang học.

Tính năng


Ứng dụng


Bằng sáng chế

  • Chưa từng có với chi phí thấp

  • Giảm cân thấp chèn

  • Cô lập trung kênh

  • Rất ổn định và đáng tin cậy

  • Con đường quang miễn phí epoxy

  • Latching hoặc không Latching


  • Quang Netrwork bảo vệ/phục hồi

  • Tín hiệu quang tuyến

  • Cấu hình quang Add/Drop

  • Phát và nhận bảo vệ

  • Hệ thống kiểm tra mạng

  • Thiết bị đo đạc


  • Bằng sáng chế đang chờ giải quyết

Hiệu suất thông số kỹ thuật


Tham số

Đặc điểm kỹ thuật

Bước sóng kênh1260nm to1360nm hoặc 1510nm để 1610nm1310nm / 1550nm ± 40nm
Chèn mất

Lớp P

Một lớp

Lớp P

Một lớp

≤ 0.5dB≤ 0.8dB≤ 0.7dB≤ 1.0dB
Giảm cân phụ thuộc vào nhiệt độ≤ 0.15dB≤ 0.20dB≤ 0.15dB≤ 0.20dB
Giảm cân phụ thuộc vào bước sóng≤ 0.25dB≤ 0.3dB
Giảm cân phụ thuộc vào độ phân cực≤ 0.05dB
Kênh Cross Talk≥ 55dB
Trở về giảm cân≥ 55dB
Lặp± 0.02dB
Chuyển đổi tốc độ (TYP)4ms
Điện áp hoạt động5V
Độ bền (chu kỳ)10 triệu
Quang điện500mW
Nhiệt độ hoạt động0 + 70 ° c
Nhiệt độ lưu trữ-40 +85 ° c
Loại chất xơSMF-28
Sợi dài1.0m +/-0.1m
Kích thước góiĐóng gói H: L22.3mm x W12.1mm x H11.0mm; V trọn gói: L25mm x W12.6mm x H8.5mm


Cấu hình điện Pin


Quang PathPort1-Port2, Port1and #39; -Port2and #39; Port1-Port3, Port1and #39; -Port3and #39; Điện DriveNon-LatchingPin1Pin10LatchingPin1Pin5Pin6Pin10V + GNDGNDV + cảm biến StatusNon-Latching và LatchingPin2-3, Pin8-9 OpenPin2-3, Pin8-9 ClosePin3-4, Pin7-8 ClosePin3-4, Pin7-8 mở


Thông tin đặt hàng


2MS

TTTTTTTTTTTT
Tùy chọn
Hoạt động các bước sóng
Port
Lớp
Pigtail phong cách
FiberLength
In/Out kết nối

L= Latching
N= Không-Latching

15= 1510 để 1610nm
13= 1260 để 1360nm
35= 1310 để 1550nm

0102= 1 x 2

P= Lớp P
A= Một lớp

1= BareFiber
2
= 900um Jacket

1= 1.0m
2= 2.0m

0= Không có
1 =FC/APC
2= FC/PC
3= SC/APC
4= SC/PC
5= ST
6= LC/UPC
7= LC/APC

H= HPackage
V= VTrọn gói

Sopofiber'1x2TMechanicalOpticalSwitchconnectsopticalchannelsbyredirectinganincomingopticalsignalintoalựa chọn

outputfiber. Thisisachievedusingapatentpendingoptomechanicalproprietaryconfigurationandactivatedviaanelectrical

controlsignal. Sopofiber'1x2TMechanicalOpticalSwitchsupportallwavelengthat1260nm ~ 1650nm,itoffersultrahighreliability,

lowinsertionloss, fastswitchingspeedaswellasbidirectionalperformance. TheopticalswitchesarewidelyusedforOpticalNetwork,

Bảo vệ, TransmitterandReceiverProtection, NetworkTestSystemandInstrumentations.

Tính năng

1. UnmatchedLowCost

2. LowinsertionLoss

3. HighChannelIsolation

4.HighStability, HighReliability

5.epoxy-freeonOpticalPath

6.LatchingandNon-latching.

Ứng dụng

1. OpticalNetwork

2.Protection/phục hồi

3. OpticalSingnalRouting

4.ConfigurableOpticalAdd/thả

5. Transmitterandreceiverprotection

6. NetworkTestSystem

PerformanceSpecifications

Tham số


NĂM TÀI CHÍNH - 1 × 2T

WavelengthRange

nm

850

1260~1650

OperatingWavelength

nm

850

1310/1490/1550/1625/1650

InsertionLoss

dB

TYP:0.8Max:1.2

TYP:0.5Max:0.8

ReturnLoss

dB

MM≥30SM≥50

Xuyên âm

dB

MM≥35SM≥55

PDL

dB

≤0.05

WDL

dB

≤0.25

TDL

dB

≤0.25

Lặp

dB

≤±0.02

PowerSupply

V

3.0or5.0

Cuộc đời

Thời gian

≥107

SwitchTime

MS

≤8

TransmissionPower

mW

≤500

OperatingTemperature

-20~+70

StorageTemperature

-40~+85

Kích thước

mm

(L)27.0×(W)12.6×(H)8.0(±0.2)

Specificationmaychangewithoutnotice.

Abovespecificationarefordevicewithoutconnector.

Pins

Loại hình

Mã pin

ElectricDrive

StatusSensor

1×2

Kênh

1

5

6

10

2-3

3-4

7-8

8-9

Latching

P1-P2

V +

GND

--

--

Mở cửa

Đóng

Đóng

Mở cửa

P1-P3

--

--

GND

V +

Đóng

Mở cửa

Mở cửa

Đóng

Phòng Không-latching.

P1-P2

V +

--

--

GND

Mở cửa

Đóng

Đóng

Mở cửa

P1-P3

--

--

--

--

Đóng

Mở cửa

Mở cửa

Đóng

OpticalRoute

Thông số kỹ thuật

Điện áp

Hiện tại

Kháng chiến

5Vlatching

4.5~5.5

36 ~ 44mA

125Ω

5Vnon-latching.

4.5~5.5

26 ~ 32mA

175Ω

3Vlatching

2.7~3.3

54 ~ 66mA

50Ω

3Vnon-latching.

2.7~3.3

39 ~ 47mA

70Ω

OrderingInformation

X

XX

X

X

X

XX

X

XX

Chế độ

Bước sóng

VoltageType

ControlModel

FiberType

FiberDiameter

FiberLength

Đầu nối

S = SM

M = MM

85 = 850nm

13 = 1310nm

14 = 1490nm

15 = 1550nm

62 = 1625nm

65 = 1650nm

13/15 = 1310/1550nm

X = những người khác

3 = 3V

5 = 5V

L = Latching

N = không Latching

5=50/125

6=62.5/125

9=9/125

X = những người khác

25 = 250um

90 = 900um

20 = 2.0 mm

30 = 3.0 mm

X = những người khác

1 = 1 m

2 = 1.5 m

X = những người khác

0 = không có gì

1 = FC/PC

2 = FC/APC

3 = SC/PC

4 = SC/APC

5 = ST/PC

6 = ST/APC

7 = LC/PC

8 = LC/APC

X = những người khác


Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của sợi quang mạng không dây kép 1 x 2 1x2t cơ khí quang tắc và hộp chuyển âm thanh kỹ thuật số quang học cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: sợi quang mạng không dây kép 1 x 2 1x2t cơ khí quang học chuyển đổi và chuyển âm thanh kỹ thuật số quang học hộp nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng cao, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd

Địa chỉ: Khu công nghiệp JinDiDa, Langkou Industry Pak, Đường Dalang, Quận Longhua, Thẩm Quyến, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: sales1@sopo.net.cn

Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd
foottop