Tùy chỉnh 10g 2km, 80km, 40km, 300m 850nm 1310nm, 1550nm Dual giá 1000base Sx SFP sợi CWDM Gibc SFP Transceiver Mode

Tùy chỉnh 10g 2km, 80km, 40km, 300m 850nm 1310nm, 1550nm Dual giá 1000base Sx SFP sợi CWDM Gibc SFP Transceiver Mode

Mô tả CWDM SFP + thu phát được thiết kế cho SMF và hoạt động tại bước sóng trên danh nghĩa của bước sóng CWDM

Function

Mô tả
CWDM SFP + thu phát được thiết kế cho SMF và hoạt động tại bước sóng trên danh nghĩa của bước sóng CWDM. Máy thu phát bao gồm hai phần: phần truyền kết hợp DFB laser. Và nhận phần gồm một photodiode PIN tích hợp với một TIA. Tất cả các mô-đun đáp ứng lớp tôi laser yêu cầu an toàn. Kỹ thuật số chẩn đoán chức năng có sẵn thông qua một giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong tập tin SFF-8472, cho phép truy cập thời gian thực để thiết bị hoạt động các thông số như thu phát nhiệt, laser xu hướng hiện tại, truyền quang điện, điện quang nhận được và thu phát cung cấp điện áp.
Tính năng
• Quang giao diện tương thích với IEEE 802.3ae
• Giao diện điện tuân thủ để tập tin SFF 8431
• Thông số kỹ thuật phù hợp với tập tin SFF 8472
• Bể cắm
• Mức tiêu thụ điện năng thấp
• Toàn kim loại nhà ở cho hiệu suất vượt trội EMI
• Cung cấp năng lượng duy nhất + 3.3V
• Hỗ trợ Giám sát giao diện chẩn đoán kỹ thuật số
• Trường hợp hoạt động phạm vi nhiệt độ: 0° C đến 70° C
• RoHS 6 tương thích và dẫn miễn phí
• Đáp ứng lớp tôi an toàn requrement
Ứng dụng
• 10GBASE Ethernet, sợi kênh
• Lưu trữ tốc độ cao mạng, SAN sợi kênh
• Máy tính cụm Cross-kết nối
• Tùy chỉnh dữ liệu tốc độ cao ống

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Tốc độ dữ liệu

Khoảng cách

Bước sóng

Sản lượng điện năng
(dBm)

ReceiverSensitivity
(dBm)

DDMI

FCP-xx9-10xD

10Gbps

10km

CWDM DFB

-6~-1

< -15, PIN

N(Y)

FCP-xx9-20xD

10Gbps

20km

CWDM DFB

-6~-1

< -16, PIN

N(Y)

FCP-xx9-40xD

10Gbps

40km

CWDM DFB

-1~4

< -15, PIN

N(Y)

FDP-xx9-80xD

10Gbps

80km

CWDM DFB

0~5

<-23, APD

N(Y)

PDF
CWDM SFP + thu phát sóng

Mô tả sản phẩm

SFP-1080-Cxx là một CWDM 10G SFP + quang mô-đun. Nó có sẵn cho tất cả các 8 andquot; mainandquot; CWDM kênh 1471nm để bước sóng 1611nm.
Máy thu phát hỗ trợ tất cả 10G Xếp hạng tốc độ cho các mạng Ethernet, SONET, SDH hoặc sợi kênh.
SFP-1080-Cxx là một số phần chung, đại diện cho một sự kết hợp của hai chữ số mà xác định wavelegth được sử dụng.
Ví dụ, SFP-1080-C47 là một CWDM SFP + thu phát chạy bước sóng 1471nm.
Cũng có sẵn CWDM thu 10G cho một vài CWDM kênh năm 1270 1470nm phạm vi. Nhưng các mô-đun đang khan hiếm và chỉ có sẵn
Đặt hàng đặc biệt. Vui lòngliên hệ với chúng tôivà tìm hiểu về sự sẵn có của các mô hình như vậy.

Thử nghiệm và tìm thấy tương thích trên nhiều 10G Ethernet chuyển từ Cisco, Juniper, Force10, cạnh cốt lõi và các nhà sản xuất khác.

SFP-1080-Cxx 10G SFP + CWDM 80 Km transceiver thông số kỹ thuật

Yếu tố hình thứcSFP
Tốc độ9,95 10.3 Gb/s
Đầu nối quangDual LC
Khoảng cách hoạt động80 km
Sức mạnhduy nhất 3.3V
Tuân thủMSA SFF-8431, RoHS
Chế độ hoạt độngCWDM ITU kênh
Loại chất xơSingle-mode 9/125um
Bước sóngMạng lưới CWDM ITU (1471 ~ 1611nm)
Chẩn đoán kỹ thuật sốCó (SFF-8472 compliant)

Tỷ lệ kép 1000BASE SX và 10GBASE-SR SFP + thu phát sóng (MMF, 850nm, 300m, LC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Một phần số

SFP-10GSR-85

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

SFP +

Tốc độ dữ liệu tối đa

1 / 10.3Gbps

Bước sóng

850nm

Khoảng cách tối đa cáp

300m trên OM3 MMF

Giao diện

LC duplex

Thành phần quang học

VCSEL 850nm

Cáp loại

MMF

Hỗ trợ DOM

TX điện

-6 ~-1dBm

Độ nhạy tiếp nhận

andlt; -11.1dBm

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000

OEM andamp; Hải quan

Hợp tác với một loạt các nhà sản xuất lớp OEM thế giới hơn 8 tuổi, Sopofiber có thể cung cấp các giải pháp tùy chỉnh và hiệu quả chi phí chất lượng cao cho tất cả các nhu cầu và đặc điểm kỹ thuật, bao gồm thiết kế quang học, cơ khí thiết kế, bố trí bảng mạch in (PCB) và thiết kế điện, phần mềm andamp; Phần mềm thiết kế, lắp ráp tích hợp, cụ thể nhãn, vv. Với doanh số bán hàng tăng mạnh và thuận lợi khách hàng thông tin phản hồi, Sopofiber đã mở rộng nhanh chóng trên thế giới và đang trở thành nhà cung cấp hàng đầu của ngành công nghiệp truyền thông quang học. Nếu bạn đang quan tâm đến sản phẩm của chúng tôi, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi.

Bao bì andamp; Nhãn mác

Điều này dễ dàng để có và được bảo vệ tốt transceiver gói đã được dán nhãn và đánh dấu bysopofiberas mặc định. Các giải pháp tùy chỉnh của nhãn hành trình hay gói có sẵn theo yêu cầu.

10G SFP + thu phát (MMF, 1310nm, 2km, LC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Một phần số

SFP-10GLRM-31

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

SFP +

Tốc độ dữ liệu tối đa

10Gbps

Bước sóng

1310nm

Khoảng cách tối đa cáp

2km

Giao diện

LC duplex

Thành phần quang học

FP 1310nm

Cáp loại

MMF

Hỗ trợ DOM

TX điện

-6,5 ~-0.5dBm

Độ nhạy tiếp nhận

andlt; -10dBm

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000


10GBASE-LR SFP + thu phát sóng (SMF, 1310nm, 10 Km, LC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Một phần số

SFP-10GLR-31

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

SFP +

Tốc độ dữ liệu tối đa

10Gbps

Bước sóng

1310nm

Khoảng cách tối đa cáp

10km

Giao diện

LC duplex

Thành phần quang học

DFB 1310nm

Cáp loại

SMF

Hỗ trợ DOM

TX điện

-8.2 ~ 0.5dBm

Độ nhạy tiếp nhận

andlt; -14.4dBm

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000


10G SFP + thu phát (SMF, 1550nm, 100km, LC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Một phần số

SFP-10GZRC-55

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

SFP +

Tốc độ dữ liệu tối đa

10Gbps

Bước sóng

1550nm

Khoảng cách tối đa cáp

100km

Giao diện

LC duplex

Thành phần quang học

EML 1550nm

Cáp loại

SMF

Hỗ trợ DOM

TX điện

-1.5 ~ 5dBm

Độ nhạy tiếp nhận

andlt; -24.5dBm

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000


Giới thiệu 1、Product:CWDM SFP đặc biệt CWDM SFP TX và RX với bước sóng tương tự

CWDM SFP nhỏ-yếu tố hình thức pluggable (SFP) là một máy thu phát quang nhỏ gọn sử dụng trong quang học

thông tin liên lạc cho các thông tin và dữ liệu ứng dụng truyền thông trên CWDM

SFP 1270, CWDM SFP 1290, CWDM SFP 1310, CWDM SFP 1330, CWDM SFP 1350, CWDM SFP

NĂM 1370, CWDM SFP 1390, CWDM SFP 1410, CWDM SFP 1430, CWDM SFP 1450, CWDM SFP 1470,

CWDM SFP 1490, CWDM SFP 1510, CWDM SFP 1530, CWDM SFP 1550, CWDM SFP 1570,

CWDM SFP 1590, CWDM SFP 1610. bước sóng. Nó là một ngành công nghiệp phổ biến định dạng được hỗ trợ bởi một số

sợi quang omponent nhà cung cấp. SFP thu được thiết kế để hỗ trợ SONET/SDH, Gigabit Ethernet,

Fibre Channel, và các tiêu chuẩn truyền thông SFP thu có sẵn với một loạt các

truyền và nhận các loại khác nhau, cho phép người dùng lựa chọn máy thu phát thích hợp cho mỗi liên kết

để cung cấp cho quang đạt yêu cầu qua sợi quang học có sẵn. SFP thu về mặt thương mại

có sẵn với các khả năng cho datarates lên đến 10 Gbit/giây SFP +.

BIDI CWDM SFP đặc biệt CWDM SFP, TX và RX với bước sóng tương tự, được sử dụng trong trường hợp đã

iu #39; s cần thiết để khởi chạy 1 g 18 kênh trong một sợi. Nó đi kèm với pigtail LC/APC hoặc SC/APC sắp tới

ra khỏi cảng thu phát sóng.

Tham số 2、Product:CWDM SFP đặc biệt CWDM SFP TX và RX với bước sóng tương tự

1234
5678
9101112
13141516

3. sản phẩm tính năng:CWDM SFP đặc biệt CWDM SFP TX và RX với bước sóng tương tự

· Hot-PluggableSFPFootprintLCOpticalTransceiver

· CanbeusedwithsinglefiberCWDMsystemordualfiberCWDMsystem

·100Mb ~ 10Gbspeedrates

· SmallForm-FactorPluggable (SFP) MSAcompatible

· CompliantwithIEEE802.3zGigabitEthernet1000BASE-ZX

· CompliantwithFibreChannel1XSM-LC-LFC-PI

·18Wavelength (λ): 1270nmto1610nmCWDMDFBLDTransmitter

· Upto41dB/1G,35dB/2.67G,47dB/100MBPowerBudgetatLeast

· AC/ACCouplingaccordingtoMSA

· Duy nhất + 3.3VPowerSupply

· RoHSCompliant

·0to70oCor-40to85oCoperationtemperaturerange.

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC-60825Compliant

4、 vận chuyển và dịch vụ:CWDM SFP đặc biệt CWDM SFP TX và RX với bước sóng tương tự

1) thanh toán:

Vận chuyển 2:

3) phục vụ:

5、 khuyến nghị:CWDM SFP đặc biệt CWDM SFP TX và RX với bước sóng tương tự

1)SGMII SFP là một tiêu chuẩn serial ID tương thích với SFP MSA cơ sở - 100 thiết kế ứng dụng fx

2)100BASE-SX là một phiên bản của Fast Ethernet qua sợi quang

3)SFP 4G SFP 4 g là sử dụng thông tin liên lạc quang và laser nhận chức năng hotplug cung cấp năng lượng.

4)DWDM SFP được sử dụng với duy nhất sợi DWDM hệ và đôi sợi DWDM hệ thống

5)Nhỏ gọn SFP CSFP

6)BIDI SFP SDHSONET

10GBASE-SR SFP + thu phát sóng (MMF, 850nm, 300m, LC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Phần Nunmber

SFP-10GSR-85

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

SFP +

Tốc độ dữ liệu tối đa

10.3125Gbps

Bước sóng

850nm

Khoảng cách tối đa cáp

300m trên OM3 MMF

Giao diện

LC duplex

Thành phần quang học

VCSEL 850nm

Cáp loại

MMF

Hỗ trợ DOM

TX điện

-6 ~-1dBm

Độ nhạy tiếp nhận

andlt; -11.1dBm

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000


Thu phát sóng XFP 10GBASE-ZR (SMF, 1550nm, 80km, LC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Một phần số

XFP-10GZR-55

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

XFP

Tốc độ dữ liệu tối đa

10Gbps

Bước sóng

1550nm

Khoảng cách tối đa cáp

80km

Giao diện

LC duplex

Thành phần quang học

EML 1550nm

Cáp loại

SMF

Hỗ trợ DOM

TX điện

0 ~ 4dBm

Độ nhạy tiếp nhận

andlt;-24dBm

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000


10GBASE – ER X2 Transceiver (SMF, 1550nm, 40 km, SC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Một phần số

X2-10GER-55

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

X2

Tốc độ dữ liệu tối đa

10Gbps

Bước sóng

1550nm

Khoảng cách tối đa cáp

40km

Giao diện

SC duplex

Thành phần quang học

EML 1550nm

Cáp loại

SMF

Hỗ trợ DOM

TX điện

-4.7 ~ 4dBm

Độ nhạy tiếp nhận

andlt; -15.8dBm

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000


10GBASE-SR X2 Transceiver (MMF, 850nm, 300 m, SC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Phần Nunmber

X2-10GSR-85

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

X2

Tốc độ dữ liệu tối đa

10Gbps

Bước sóng

850nm

Khoảng cách tối đa cáp

300m

Giao diện

SC duplex

Thành phần quang học

VCSEL 850nm

Cáp loại

MMF

Hỗ trợ DOM

TX điện

-7.3 ~-1.2dBm

Độ nhạy tiếp nhận

andlt; -11.1dBm

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000


10GBASE – ER SFP + thu phát sóng (SMF, 1550nm, 40km, LC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Một phần số

SFP-10GER-55

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

SFP +

Tốc độ dữ liệu tối đa

10Gbps

Bước sóng

1550nm

Khoảng cách tối đa cáp

40km

Giao diện

LC duplex

Thành phần quang học

EML 1550nm

Cáp loại

SMF

Hỗ trợ DOM

TX điện

-4.7 ~ 4dBm

Độ nhạy tiếp nhận

andlt; -15.8dBm

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000



Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của tùy chỉnh 10 g 2 km, 80 km, 40 km, 300 m 850nm 1310nm, 1550nm kép tỷ lệ 1000base sx sfp sợi cwdm gibc sfp thu phát chế độ cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: tùy chỉnh 10g 2km, 80km, 40km, 300m 850nm 1310nm, 1550nm dual giá 1000base sx SFP sợi cwdm gibc SFP thu phát chế độ nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng, giá thấp, giá rẻ
Liên hệ chúng tôi
Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd

Địa chỉ: Khu công nghiệp JinDiDa, Langkou Industry Pak, Đường Dalang, Quận Longhua, Thẩm Quyến, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: sales1@sopo.net.cn

Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd
foottop