BiDi SFP 4G SFP 4 G 1 g 100 m Xfp SFP Sdhsonet Module thu phát sóng

BiDi SFP 4G SFP 4 G 1 g 100 m Xfp SFP Sdhsonet Module thu phát sóng

Giới thiệu 1、Product: BIDI SFP SDHSONET là Multi-Rate Series 2,67 Gb/s transceiver module tích hợp điện tử quang học

Function

Giới thiệu 1、Product:BIDI SFP SDHSONET là Multi-Rate Series 2,67 Gb/s transceiver module tích hợp điện tử quang học

BIDI SFP SDHSONET

BIDI Multi-Rate Series 2,67 Gb/s transceiver module tích hợp quang học và điện tử trong một hình thức nhỏ

Yếu tốPluggable (SFP)trọn gói. Đó là Multisource đồng (MSA) tương thích và được thiết kế cho

hoạt động1310 nm và 1550 nm. Mặc dùtối ưu hóa cho OC-48/STM-16,nó cung cấp nhiều tỷ lệ

khả năng và có thểsử dụng từ OC-3/STM-1(155 Mb/s) lên tới 2,7 Gb/s.MultiRate SFP thu phát

cung cấp bản đầy đủOC-48 SONETcác giao diện tương thích giữa các lớp quang tử SONET/SDH vàCác

lớp điện. Bộ vi xử lý của nóDựa trên các mô-đunthiết kế thực hiện tất cả các tính năng được chỉ định trong các

SFP MSA tương thíchkỹ thuật số nối tiếp 2 dâyChẩn đoán, giám sát các giao diện cho thu quang học.

OC-48 / STM-16 là một mạng lưới đường với bộ truyền độngtốc độ lên tới 2488.32 Mbit/s

(tải trọng: 2405.376 Mbit/s; trên cao: 82.944 Mbit/s). OC-3/STM-1 là một mạng lướiphù hợp vớibộ truyền động

tốc độ lên tới 155.52 Mbit/s (tải trọng: 148.608 Mbit/s; trên cao: 6.912 Mbit/s,bao gồm cả con đường trên cao)

bằng cách sử dụngsợi quang học. Tùy thuộc vào hệ thống OC-3 cũng được gọi là STS-3(điện cấp) và STM-1

(SDH).Các mô-đun cũngsử dụng cho các ứng dụng Fast Ethernet. OC-12 haySTM-4 là một đường dây mạng

với tốc độ truyền lên tới 622.08 Mbit/s(tải trọng: 601.344 Mbit/s;chi phí: 20.736 Mbit/s).

Tham số 2、Product:BIDI SFP SDHSONET là Multi-Rate Series 2,67 Gb/s transceiver module tích hợp điện tử quang học

1234
5678
9101112
13141516

3. sản phẩm tính năng:BIDI SFP SDHSONET là Multi-Rate Series 2,67 Gb/s transceiver module tích hợp điện tử quang học

·1-FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· SimplexSCorLCConnector

· Upto2.67Gb/sbi-directionaldatalinks

· MultirateforSONETOC 48-SDHSTM 16, FibreChannel1x/2 x, 1000BASE, STM-1/OC3, STM-4/OC12

· AC/ACCouplingaccordingtoMSA

· Duy nhất + 3.3VPowerSupply

· RoHSCompliant

·0to70C - 10to85C, - 40to85CCaseoperationtemperatureranges.

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant

4、 vận chuyển và dịch vụ:BIDI SFP SDHSONET là Multi-Rate Series 2,67 Gb/s transceiver module tích hợp điện tử quang học

1) thanh toán:

Vận chuyển 2:

3) phục vụ:

5、 khuyến nghị:BIDI SFP SDHSONET là Multi-Rate Series 2,67 Gb/s transceiver module tích hợp điện tử quang học

1)SGMII SFP là một tiêu chuẩn serial ID tương thích với SFP MSA cơ sở - 100 thiết kế ứng dụng fx

2)100BASE-SX là một phiên bản của Fast Ethernet qua sợi quang

3)SFP 4G SFP 4 g là sử dụng thông tin liên lạc quang và laser nhận chức năng hotplug cung cấp năng lượng.

4)DWDM SFP được sử dụng với duy nhất sợi DWDM hệ và đôi sợi DWDM hệ thống

5)CWDM SFP đặc biệt CWDM SFP TX và RX với bước sóng tương tự

6)Nhỏ gọn SFP CSFP chặt nhỏ hình dạng có thể được chèn vào thu phát CSFP

Mô tả
BIDI SFP + thu là yếu tố hình thức nhỏ transceiver module. Nó được thiết kế rõ ràng cho các ứng dụng giao tiếp tốc độ cao yêu cầu mức giá lên đến 10.7Gbps, nó được thiết kế phù hợp với tập tin SFF 8472 và SFP + MSA. Dữ liệu mô-đun liên kết đến 10km hay 40km 9/125um chế độ đơn chất xơ. Đầu ra quang có thể được vô hiệu hóa bởi một LVTTL logic đầu vào trình độ cao của Tx vô hiệu hoá. TX lỗi được cung cấp để chỉ ra rằng sự xuống cấp của laser. Mất tín hiệu (LOS) sản lượng được cung cấp để cho biết sự mất mát của một tín hiệu quang đầu vào của người nhận hoặc trạng thái liên kết với đối tác.
Tính năng
• Lên đến 10, 7Gbps dữ liệu Bi-directional liên kết
• Tuân theo thông số SFP + MSA với duplex LC kết nối
• 1270/1330nm DFB laser máy phát và nhận PIN 1330/1270nm
• Built-in chức năng chẩn đoán kỹ thuật số
• Chế độ duy nhất LC Receptacle Bi-directional Transceiver
• Cung cấp duy nhất + 3.3V điện và LVTTL Logic
• EEPROM với chức năng Serial ID
• Trường hợp hoạt động phạm vi nhiệt độ:-5 ° C đến 70 ° C
Ứng dụng
• 10GBASE-BX lúc 10.3125 Gbps
• 10GBASE-BX lúc 9.953Gbps
• 1000 base-LX Ethernet

Thông tin đặt hàng

Một phần số

Tốc độ dữ liệu

Khoảng cách

Bước sóng

Sản lượng điện (dBm)

Máy thu nhạy cảm (dBm)

DDMI

FBP-27339-10xD

10Gbps

10km

T1270 DFB R1330PIN

-6~-1

<-15

Y

FBP-33279-10xD

10Gbps

10km

T1330 DFB R1270PIN

-6~-1

<-15

Y

FBP-27339-40xD

10Gbps

40km

T1270 DFB R1330PIN

-1~4

<-15

Y

FBP-33279-40xD

10Gbps

40km

T1330 DFB R1270PIN

-1~4

<-15

Y

PDF
BIDI SFP + thu phát sóng

Giới thiệu 1、Product:SFP 4G SFP 4 g là sử dụng thông tin liên lạc quang và laser nhận chức năng hotplug cung cấp năng lượng.

BIDI 4G series là yếu tố hình thức nhỏ mô-đun cắm để 4 x / 2 x / 1 x Fibre Channel và 1000BASE-BX

Gigabit Ethernet duy nhất sợi thông tin liên lạc. Đó là với SFP 20-pin connector cho phép cắm nóng

khả năng. Phần phát sử dụng lớp 1 laser tuân thủ theo tiêu chuẩn an toàn quốc tế

IEC 60825. Sử dụng phần nhận diện tích hợp máy dò preamplifier (IDP) gắn trên một quang học

tiêu đề và IC khuếch đại sau hạn chế.

Tham số 2、Product:SFP 4G SFP 4 g là sử dụng thông tin liên lạc quang và laser nhận chức năng hotplug cung cấp năng lượng.

1234
5678
9101112
13141516

3. sản phẩm tính năng:SFP 4G SFP 4 g là sử dụng thông tin liên lạc quang và laser nhận chức năng hotplug cung cấp năng lượng.

· FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· Upto4.25Gb/s

· CompliantwithFibreChannelFC-PI400/200/100

· CompliantwithIEEE802.3ah-20041000BASE-BX

· SimplexLCConnectororSCconnector

· AC/ACCouplingaccordingtoMSA

· Duy nhất + 3.3VPowerSupply

· RoHSCompliant

·0to70C - 10to85Cor - 40to85CCaseOperationTemperatureRanges

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant

4、 vận chuyển và dịch vụ:SFP 4G SFP 4 g là sử dụng thông tin liên lạc quang và laser nhận chức năng hotplug cung cấp năng lượng.

1) thanh toán:

Vận chuyển 2:

3) phục vụ:

5、 khuyến nghị:SFP 4G SFP 4 g là sử dụng thông tin liên lạc quang và laser nhận chức năng hotplug cung cấp năng lượng.

1)SGMII SFP là một tiêu chuẩn serial ID tương thích với SFP MSA cơ sở - 100 thiết kế ứng dụng fx

2)100BASE-SX là một phiên bản của Fast Ethernet qua sợi quang

3)DWDM SFP

4)CWDM SFP

5)Nhỏ gọn SFP CSFP

6)BIDI SFP SDHSONET

Giới thiệu 1、Product:100BASE-SX là một phiên bản của Fast Ethernet qua sợi quang

IEEE 802.3z tiêu chuẩn bao gồm 1000BASE SX truyền qua nhiều chế độ chất xơ, 1000BASE-LX

truyền qua quang single-mode, 100BASE-FX là một phiên bản của Fast Ethernet qua sợi quang. Nó

1300 nm hồng ngoại gần (NIR) ánh sáng bước sóng truyền qua hai sợi quang, một cho sử dụng

receive(Rx) và một cho transmit(TX), 100BASE-SX là một phiên bản của Fast Ethernet qua sợi quang.

Nó sử dụng hai sợi quang đa chế độ cho nhận và truyền tải. Eoptolink là sản phẩm hoàn chỉnh

phạm vi cho FE và GE quang thu.

Tham số 2、Product:100BASE-SX là một phiên bản của Fast Ethernet qua sợi quang

1234
5678
9101112
13141516

3. sản phẩm tính năng:100BASE-SX là một phiên bản của Fast Ethernet qua sợi quang

· OperatingDataRateupto1.25Gbps

· Upto160km

· Single3.3VPowerSupplyandLVTTLLogicInterface

· Hot-PluggableSFPFootprintDuplexLCConnector

· InterfaceClass1FDAandIEC60825-1LaserSafetyCompliant

· OperatingCaseTemperatureStandard:0 C ~ + 70CandIndustrial:-40C ~ +85C

· CompliantwithSFPMSASpecification

· CompliantwithSFF-8472

4、 vận chuyển và dịch vụ:100BASE-SX là một phiên bản của Fast Ethernet qua sợi quang

1) thanh toán:

Vận chuyển 2:

3) phục vụ:

5、 khuyến nghị:100BASE-SX là một phiên bản của Fast Ethernet qua sợi quang

1)SGMII SFP là một tiêu chuẩn serial ID tương thích với SFP MSA cơ sở - 100 thiết kế ứng dụng fx

2)SFP 4G

3)DWDM SFP

4)CWDM SFP

5)Nhỏ gọn SFP CSFP

6)BIDI SFP SDHSONET

BIDIFastandGigabitEthernetSFPisacompactopticaltransceiver, moduleusedinopticalcommunicationsforboth

telecommunicationanddatabidirectionalcommunicationsapplications.

· FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· SimplexSCorLCConnector

·1310/1550,1490/1550,1310/1490,1510/1570orotherBOSATX/RXcombinationisavalableonrequest.

·upto160kmbidilink

· AC/ACCouplingaccordingtoMSA

· RoHSCompliant

· Commercial0to70CorIndustrial-40to85CCaseOperationTemperaturerange

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant

BIDI 4G series là yếu tố hình thức nhỏ mô-đun cắm để 4 x / 2 x / 1 x Fibre Channel và 1000BASE-BX Gigabit Ethernet đơn

thông tin liên lạc của chất xơ. Đó với SFP 20-pin connector cho phép nóng cắm khả năng. Phần phát sử dụng lớp 1

laser tuân thủ theo quốc tế an toàn tiêu chuẩn IEC 60825. Nhận sectionuses một phát hiện tích hợp

preamplifier (IDP) gắn ở một đầu quang và IC khuếch đại sau hạn chế.

Tính năng

· FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· Upto4.25Gb/s

· CompliantwithFibreChannelFC-PI400/200/100

· CompliantwithIEEE802.3ah-20041000BASE-BX

· SimplexLCConnectororSCconnector

· AC/ACCouplingaccordingtoMSA

· Duy nhất + 3.3VPowerSupply

· RoHSCompliant

·0to70C - 10to85Cor - 40to85CCaseOperationTemperatureRanges

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant


Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của bidi sfp 4 g sfp 4 g 1 g 100 m xfp sfp sdhsonet module thu phát sóng cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: BiDi SFP 4g SFP 4 g 1g 100m xfp SFP sdhsonet module thu phát nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng cao, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd

Địa chỉ: Khu công nghiệp JinDiDa, Langkou Industry Pak, Đường Dalang, Quận Longhua, Thẩm Quyến, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: sales1@sopo.net.cn

Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd
foottop