A1X1B sợi quang Mechanial Gigabit chuyển Micro và Gigabyte Ethernet Switch

A1X1B sợi quang Mechanial Gigabit chuyển Micro và Gigabyte Ethernet Switch

Mô tả 1 x 1 cơ khí quang học chuyển đổi kết nối kênh quang học bằng cách chuyển hướng một tín hiệu quang đến vào một sợi được lựa chọn đầu ra.

Function

Mô tả
1 x 1 cơ khí quang học chuyển đổi kết nối kênh quang học bằng cách chuyển hướng một tín hiệu quang đến vào một sợi được lựa chọn đầu ra. Điều này đạt được bằng cách sử dụng một bằng sáng chế đang chờ xử lý những cơ sở hữu cấu hình và kích hoạt thông qua một tín hiệu điều khiển điện.
1 x 1 cơ khí quang tắc hỗ trợ tất cả các bước sóng tại 1260nm ~ 1650nm, nó cung cấp độ tin cậy cao, thấp chèn mất, chuyển nhanh tốc độ cũng như hiệu suất bi-directional. Thiết bị chuyển mạch quang được sử dụng rộng rãi cho mạng quang học, bảo vệ, phát và nhận bảo vệ, Hệ thống kiểm tra mạng và Instrumentations.
Tính năng
• Chèn thấp giảm cân
• Rộng phạm vi bước sóng
• Xuyên âm thấp
• Tính ổn định cao, độ tin cậy cao
• Epoxy-Việt trên đường quang
• Latching và latching phòng không
Ứng dụng
• Kênh chặn
• Cấu hình thêm/thả
• Hệ thống giám sát
• Thiết bị đo đạc

Hiệu suất thông số kỹ thuật

Tham số


NĂM TÀI CHÍNH - 1 × 1T

Khoảng bước sóng

nm

850

1260~1650

Hoạt động các bước sóng

nm

850

1310/1490/1550/1625/1650

Chèn mất

dB

TYP:0.5 Max: 0.8

TYP:0.4 Max: 0,6

Trở về giảm cân

dB

SM≥50、MM≥30

Xuyên âm

dB

SM≥70、MM≥65

PDL

dB

≤0.05

WDL

dB

≤0.25

TDL

dB

≤0.25

Lặp

dB

≤±0.02

Cung cấp điện

V

3.0 hoặc 5.0

Cuộc đời

Thời gian

≥107

Thời gian chuyển đổi

MS

≤8

Truyền tải điện

mW

≤500

Nhiệt độ hoạt động

-20~+70

Nhiệt độ lưu trữ

-40~+85

Kích thước

mm

(L) 27 × (W) 12.6 × (H) 8,0 (±0.2)

Đặc điểm kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước.

Trên đặc điểm kỹ thuật là dành cho các thiết bị mà không cần kết nối.

Pins

Loại hình

Mã pin

Ổ điện

Tình trạng cảm biến

1×1


Pin 1

Pin 5

Pin 6

Pin 10

Pin 2-3

Pin 3-4

Pin 7-8

Pin 8-9

Latching

P1-P2

V +

GND

--

--

Mở cửa

Đóng

Đóng

Mở cửa

Ánh sáng đóng

--

--

GND

V +

Đóng

Mở cửa

Mở cửa

Đóng

Phòng Không-latching.

P1-P2

V +

--

--

GND

Mở cửa

Đóng

Đóng

Mở cửa

Ánh sáng đóng

--

--

--

--

Đóng

Mở cửa

Mở cửa

Đóng

Quang tuyến

Thông số kỹ thuật

Điện áp

Hiện tại

Kháng chiến

5V latching

4.5~5.5

36 ~ 44mA

125Ω

5V không-latching

4.5~5.5

26 ~ 32mA

175Ω

3V latching

2.7~3.3

54 ~ 66mA

50Ω

3V không-latching

2.7~3.3

39 ~ 47mA

70Ω

Thông tin đặt hàng

X

XX

X

X

X

XX

X

XX

Chế độ

Bước sóng

Điện áp loại

Mô hình kiểm soát

Loại chất xơ

Chất xơ
Đường kính

Sợi dài

Đầu nối

S = SM
M = MM

85 = 850nm
13 = 1310nm
14 = 1490nm
15 = 1550nm
62 = 1625nm
65 = 1650nm
13/15 = 1310/1550nm
X = những người khác

3 = 3V
5 = 5V

L = Latching
N = không
Latching

5=50/125
6=62.5/125
9=9/125
X = những người khác

25 = 250um
90 = 900um
20 = 2.0 mm
30 = 3.0 mm
X = những người khác

1 = 1 m
2 = 1.5 m
X = những người khác

0 = không có gì
1 = FC/PC
2 = FC/APC
3 = SC/PC
4 = SC/APC
5 = ST/PC
6 = ST/APC
7 = LC/PC
8 = LC/APC
X = những người khác

PDF
1 x 1 sợi cơ khí quang tắc

Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của a1x1b quang mechanial quang gigabit chuyển micro và gigabyte ethernet switch cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: a1x1b quang mechanial quang gigabit chuyển micro và gigabyte ethernet chuyển nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
SOPO quang Communication Co., Ltd

Địa chỉ: JinDiDa khu công nghiệp, ngành công nghiệp Langkou Pak, Dalang Street, Long mới District, Shenzhen, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: 18818523155@163.com

SOPO quang Communication Co., Ltd
foottop