4,8,16ch-cwdm-MUX-demux-cwdm-module SFP Mini Cwdm 1550nm/1570nm/1590nm/1610nm

4,8,16ch-cwdm-MUX-demux-cwdm-module SFP Mini Cwdm 1550nm/1570nm/1590nm/1610nm

SOPOfiber cung cấp một toàn bộ phạm vi của CWDM Mux-Demux và quang học thêm thả đa (OADM) các đơn vị cho phù hợp với tất cả các loại ứng dụng và giải pháp mạng.

Function

SOPOfiber cung cấp một toàn bộ phạm vi của CWDM Mux-Demux và quang học thêm thả đa (OADM) các đơn vị cho phù hợp với tất cả các loại ứng dụng và giải pháp mạng. Một số những cái phổ biến nhất là: Gigabit andamp; 10GEthernet, SDH/SONET, ATM, ESCON, Fibre Channel, kenh và CATV.

SOPOfibersand #39; Bộ phận thô bước sóng đa (CWDM Mux/Demux) sử dụng công nghệ lớp phủ màng mỏng và sở hữu thiết kế kim loại thông liên kết bao bì vi quang học. Nó cung cấp thấp chèn mất, cô lập cao kênh, ban nhạc rộng vượt qua, thấp nhiệt độ nhạy và epoxy miễn phí quang học đường.

Sản phẩm CWDM Mux Demux cung cấp lên đến 16 kênh hoặc thậm chí 18 kênh Multiplexing trên một sợi đơn. Do các tổn thất thấp chèn là cần thiết trong WDM mạng, chúng tôi cũng có thể thêm "Bỏ qua thành phần" trong một mô-đun CWDM Mux/Demux giảm IL là một tùy chọn. Loại gói CWDM Mux/Demux tiêu chuẩn bao gồm: ABS hộp gói, LGX pakcage and19 "1U rackmount.

Tính năng

Giảm cân thấp chèn

Ban nhạc rộng vượt qua

Cô lập trung kênh

Sự ổn định và độ tin cậy cao

Epoxy miễn phí trên đường quang

Truy cập mạng

Ứng dụng

Dòng giám sát

WDM mạng

Viễn thông

Ứng dụng di động

Sợi quang khuếch đại

Truy nhập mạng

Hiệu suất thông số kỹ thuật

Tham số

4 kênh

8 kênh

16 kênh

MUX

Demux

MUX

Demux

MUX

Demux

Kênh bước sóng (nm)

1270~1610

Bước sóng trung tâm chính xác (nm)

±0.5

Khoảng trống kênh (nm)

20

Kênh Passband (@-0.5dB băng thông (nm)

andgt; 13

Chèn mất (dB)

≤1.6

≤2.5

≤4.5

Kênh đồng nhất (dB)

≤0.6

≤1.0

≤1.5

Kênh gợn (dB)

0.3

Cách ly (dB)

Liền kề

N/A

andgt; 30

N/A

andgt; 30

N/A

andgt; 30

Liền kề phòng không

N/A

andgt; 40

N/A

andgt; 40

N/A

andgt; 40

Inertion mất nhiệt độ nhạy (dB /)

andlt; 0,005

Chuyển đổi nhiệt độ của bước sóng (nm /)

andlt; 0,002

Giảm cân phụ thuộc vào độ phân cực (dB)

andlt; 0.1

Độ phân cực chế độ phân tán

andlt; 0.1

Directivity (dB)

andgt; 50

Trở về giảm cândB

andgt; 45

Tối đa sức mạnh xử lý (mW)

300

Nhiệt độ Opterating (℃)

-5~+75

Nhiệt độ lưu trữ (℃)

-40~85

Gói kích thước (mm)

L100 x W80 x H10

L142 x W102 x H14.5

Đặc điểm kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước.

Trên đặc điểm kỹ thuật là dành cho các thiết bị mà không cần kết nối.

Thông tin đặt hàng

CWDM

X

XX

X

XX

X

X

XX


Khoảng trống kênh

Số lượng các kênh

Cấu hình

1 kênh

Loại chất xơ

Sợi dài

In/Out kết nối

C = CWDM lưới

04 = 4 kênh

08 = 8 kênh

16 = 16 kênh

18 = 18 kênh

N = N kênh

M = Mux

D = Demux

O = OADM

27 = 1270nm

……

47 = 1470nm

49 = 1490nm

……

61 = 1610nm

SS = đặc biệt

1 = trần quang

2 = 900um lỏng ống

3 = 2mmCable

4 = 3mmCable

1 = 1 m

2 = 2 m

S = chỉ định

0 = không có gì

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 = ST

6 = LC

S = chỉ định


Mô tả:

Mini CWDM Mux và Demux Module dựa trên công nghệ lọc màng mỏng và công nghệ gói miễn phí không gian, sử dụng Bits hoặc de-multiplex 4 kênh hoặc 8 kênh CWDM bước sóng trong khoảng năm 1271 ~ 1611nm, và pgrade port là tùy chọn.

tính năng

Giảm cân thấp chèn

Cô lập cao
Thấp PDL
Thiết kế nhỏ gọn
Độ tin cậy cao và ổn định


Ứng dụng
Ứng dụng

Hệ thống CWDM
PON mạng
CATV liên kết


Tuân thủ
Tuân thủ

√ Telcordia GR-1209-CORE-2001
√ Telcordia GR-1221-CORE-1999
√ RoHS


Thông số kỹ thuật

Đặc điểm kỹ thuật



Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của 4,8,16ch-cwdm-mux-demux-cwdm-module sfp mini cwdm 1550nm/1570nm/1590nm/1610nm cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: 4,8,16ch-cwdm-MUX-demux-cwdm-module SFP mini cwdm 1550nm/1570nm/1590nm/1610nm nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng cao, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd

Địa chỉ: Khu công nghiệp JinDiDa, Langkou Industry Pak, Đường Dalang, Quận Longhua, Thẩm Quyến, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: sales1@sopo.net.cn

Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd
foottop