4,8,16-CH 1 x 2 cwdm thiết bị Mux Demux sợi đa quang SFP 1470nm/1490nm/1510nm/1530nm Transmode

4,8,16-CH 1 x 2 cwdm thiết bị Mux Demux sợi đa quang SFP 1470nm/1490nm/1510nm/1530nm Transmode

Bằng cách sử dụng thụ multiplexers, một số kênh quang học của các bước sóng khác nhau có thể được kết hợp, mà sẽ cho phép nhiều

Function

Bằng cách sử dụng thụ multiplexers, một số kênh quang học của các bước sóng khác nhau có thể được kết hợp, mà sẽ cho phép nhiều dịch vụ để các truyền nhau thông qua các chất xơ mà không có sự can thiệp. Điều gì làm cho điều này có thể là một thực tế rằng màu sắc ánh sáng khác nhau (bước sóng) không ảnh hưởng lẫn nhau. Truyền, màu sáng được multiplexed lên một sợi bằng cách sử dụng một bộ lọc bước sóng cụ thể (ghép kênh). Khác (nhận) cuối dòng, các bước sóng được chia ra một lần nữa, hoặc thay vào đó, demultiplexed. Do đó, bất kỳ đường truyền bao gồm một multiplexer và demultiplexer một.

Mô-đun multiplexer và demultiplexer thụ động đang làm việc với lưới điện CWDM theo ITU G.694.2 tiêu chuẩn. Các mô-đun rack multiplexer/demultiplexer là một phần của một phạm vi rộng các sản phẩm của các phân hệ chức năng cho cài đặt mô-đun rack hệ thống từ MICROSENS. Ngoài vỏ máy tính để bàn, người dùng có thể chọn một 19andquot; khung gầm với khe lên đến 12. Khi sử dụng khe cắm đa khung, bộ chuyển đổi có thể được kết hợp với bất kỳ mô-đun khác từ các gia đình doanh nghiệp truy cập. Ngoài ra, danh mục đầu tư sản phẩm MICROSENS cung cấp các hoạt động chuyển đổi cho thích ứng quang học hoặc điện quang học/dữ liệu kênh với các bước sóng thích hợp và yêu cầu phạm vi.

Sử dụng WDM như công nghệ truyền dẫn, nhà khai thác mạng có thể xây dựng một cơ sở hạ tầng có thể được mở rộng tùy thuộc vào nhu cầu. Ngoài ra, năng lực trong tất cả các khu vực phụ của mạng được mở rộng. Điều này đại diện cho một lợi thế không công nghệ khác có thể cung cấp. Bằng cách sử dụng thụ động multiplexers quan tâm cho các nhà khai thác mạng cáp, quá. Công nghệ này sẽ cho phép việc cung cấp các dịch vụ bổ sung như kết hợp các dịch vụ dữ liệu bi-directional với uni-directional TV truyền mà không có bất kỳ vấn đề, trong khi sử dụng cơ sở hạ tầng hiện có.

  • Mẫu số:1U19 inch 8CH CWDM

  • Chứng nhận:CE, ISO, RoHS

  • Số kênh:8CH

  • Bước sóng kênh Trung tâm:1470-1610nm

  • Tổn thất phụ thuộc độ phân cực:0.1DB

  • Trở về giảm cân:50dB

  • Thời gian giao hàng:Ngày 3-7working

  • Thương hiệu:DF

  • Nguồn gốc:Trung Quốc

  • Loại:1u19 Inch 8CH CWDM

  • Điều kiện:Mới

  • Kích thước:19 inch

  • Passband gợn:0.3dB

  • Directivity:55db

  • Loại chất xơ:SMF-28e

  • Kích thước gói:(L) 100andamp #215 (W) 80andamp; #215; (H) 10mm

  • Đặc điểm kỹ thuật:CE, ROHS, ISO


    Thông sốĐơn vịThông số kỹ thuật
    Đếm kênhCh8
    Bước sóng kênh Trung tâmnm1470/ 1490/ 1510/ 1530/ 1550/ 1570/ 1590/ 1610
    Kênh PassbandMinnm±7.5/±6.5
    Chèn mấtMaxdBandlt; 2,2
    Cô lậpLiền kề ChannelMindB30
    Kênh không liền nhauMindB40
    Passband gợnMaxdB0.3
    Giảm cân phụ thuộc vào độ phân cựcMaxdB0.1
    DirectivityMindB
    55

    Trở về giảm cân
    MindB50
    Độ phân cực chế độ phân tánMaxPS
    0.1
    Sức mạnh xử lýMaxmW500
    Pigtail và loại kết nốiCOMống lỏng 0.9/mm màu đen với đầu nối
    Cổng khác0.9mmwhite lỏng ống nối với
    Loại chất xơSMF-28e
    Sợi dàimandamp; #8805; 1
    Nhiệt độ hoạt độngandamp; #176; C-10 ~ 70
    Nhiệt độ lưu trữandamp; #176; C-40 ~ 85
    Kích thước góimm(L) 100andamp #215 (W) 80andamp; #215; (H) 10


    Sopofiber cung cấp một toàn bộ phạm vi của CWDM Mux-Demux và quang học thêm thả đa (OADM) các đơn vị cho phù hợp với tất cả các loại ứng dụng và giải pháp mạng. Một số những cái phổ biến nhất là: Gigabit andamp; 10G Ethernet, SDH/SONET, ATM, ESCON, Fibre Channel, kenh và CATV.

    Sopofiber của bước sóng thô phân đa (CWDM Mux/Demux) sử dụng công nghệ lớp phủ màng mỏng và sở hữu thiết kế kim loại thông liên kết bao bì vi quang học. Nó cung cấp thấp chèn mất, cô lập cao kênh, ban nhạc rộng vượt qua, thấp nhiệt độ nhạy và epoxy miễn phí quang học đường.

    Sản phẩm CWDM Mux Demux cung cấp lên đến 16 kênh hoặc thậm chí 18 kênh Multiplexing trên một sợi đơn. Do các tổn thất thấp chèn là cần thiết trong WDM mạng, chúng tôi cũng có thể thêm "Bỏ qua thành phần" trong một mô-đun CWDM Mux/Demux giảm IL là một tùy chọn. Loại gói CWDM Mux/Demux tiêu chuẩn bao gồm: ABS hộp gói, LGX pakcage và 1U rackmount 19".

    Tính năng

    • Chèn thấp giảm cân

    • Rộng vượt qua ban nhạc

    • High Channel cô lập

    • Tính ổn định cao và độ tin cậy

    • Epoxy-Việt trên đường quang

    • Truy cập mạng

    Ứng dụng

    • Dòng giám sát

    • WDM mạng

    • Viễn thông

    • Ứng dụng di động

    • Sợi quang khuếch đại

    • Truy nhập mạng

    Hiệu suất thông số kỹ thuật cho 8 + 1-CH CWDM Module

    Thông số

    8 + 1-CH Mux.

    8 + 1-CH Demux

    Kênh bước sóng (nm)

    1270-1610 hoặc 1271-1611

    Trung tâm chính xác bước sóng (nm)

    ± 0.05

    Khoảng trống kênh (GHz)

    20nm

    Kênh Passband (@-0.5dB băng thông (nm)

    /± ± 7,5 6,5

    Chèn mất (dB) (không có bỏ qua thành phần)

    ≦2.8

    Chèn rụng (dB) (với thành phần bỏ qua)

    ≦2.0

    Kênh đồng nhất (dB)

    ≦0.6

    Kênh gợn (dB)

    ≦0.3

    Cách ly (dB)

    Liền kề

    ≧30

    Liền kề phòng không

    ≧40

    Express Port

    ≧12

    Chèn mất nhiệt độ nhạy (dB / ° C)

    ≦0.005

    Chuyển đổi nhiệt độ của bước sóng (nm / ° C)

    ≦0.002

    Giảm cân phụ thuộc vào độ phân cực (dB)

    ≦0.1

    Chế độ phân cực phân tán (ps)

    ≦0.1

    Trở về tổn thất (dB)

    ≧50

    Directivity

    ≧45

    Tối đa sức mạnh xử lý (mW)

    300

    Nhiệt độ (° C)

    -40 ~ +85

    Nhiệt độ lưu trữ (° C)

    -40 ~ +85

    Gói kích thước (mm)

    L100 X W80 X 10

    Lưu ý: Tất cả các thông số cho các thiết bị mà không cần kết nối.

    Thông tin đặt hàng


    CWDM

    X

    XX

    X

    XX

    X

    X

    X

    Khoảng trống kênh

    Số lượng các kênh

    Cấu hình

    1 kênh

    Loại chất xơ

    Sợi dài

    In/Out kết nối

    C = CWDM lưới

    04 = 4-CH

    08 = 8-CH

    16 = 16-CH

    18 = 18-CH

    N = N-CH

    M = Mux

    D = Demux

    27 = 1270/1271nm

    ……

    47 = 1470/1471nm

    49 = 1490/1491nm

    ……

    61 = 1610/1611nm

    SS = đặc biệt

    1 = trần quang

    2 = 900um lỏng ống

    3 = 2 mm cáp

    4 = 3 mm cáp

    1 = 1 m

    2 = 2 m

    S = chỉ định

    0 = không có gì

    1 = FC/APC

    2 = FC/PC

    3 = SC/APC

    4 = SC/PC

    5 = ST

    6 = LC

    S = chỉ định



    Sopofiber cung cấp một toàn bộ phạm vi của CWDM Mux-Demux và quang học thêm thả đa (OADM) các đơn vị cho phù hợp với tất cả các loại ứng dụng và giải pháp mạng. Một số những cái phổ biến nhất là: Gigabit andamp; 10G Ethernet, SDH/SONET, ATM, ESCON, sợi Channel, kenh và CATV.

    Chúng tôi đa phân chia bước sóng thô (CWDM Mux/Demux) sử dụng công nghệ lớp phủ màng mỏng và sở hữu thiết kế kim loại thông liên kết bao bì vi quang học. Nó cung cấp thấp chèn mất, cô lập cao kênh, ban nhạc rộng vượt qua, thấp nhiệt độ nhạy và epoxy miễn phí quang học đường.

    Sản phẩm CWDM Mux Demux cung cấp lên đến 16 kênh hoặc thậm chí 18 kênh Multiplexing trên một sợi đơn. Do các tổn thất thấp chèn là cần thiết trong WDM mạng, chúng tôi cũng có thể thêm "Bỏ qua thành phần" trong một mô-đun CWDM Mux/Demux giảm IL là một tùy chọn. Loại gói CWDM Mux/Demux tiêu chuẩn bao gồm: ABS hộp gói, LGX gói và 1U rackmount 19".

    Hiệu suất thông số kỹ thuật

    Tham số

    4 kênh

    8 kênh

    16 kênh

    MUX

    Demux

    MUX

    Demux

    MUX

    Demux

    Kênh bước sóng (nm)

    1270~1610/1271~1611

    Khoảng trống kênh (nm)

    20

    Kênh Passband (@-0.5dB băng thông (nm)

    ±7.5/±6.5

    Chèn mất (dB)

    ≤1.5

    ≤2.5

    ≤3.5

    Kênh đồng nhất (dB)

    ≤0.6

    ≤1.0

    ≤1.5

    Kênh gợn (dB)

    andlt; 0,3

    Cách ly (dB)

    Liền kề

    N/A

    andgt; 30

    N/A

    andgt; 30

    N/A

    andgt; 30

    Liền kề phòng không

    N/A

    andgt; 40

    N/A

    andgt; 40

    N/A

    andgt; 40

    Nhiệt độ InsertionLoss độ nhạy (dB/℃)

    andlt; 0,005

    Bước sóng nhiệt độ dịch chuyển (nm/℃)

    andlt; 0,002

    Giảm cân phụ thuộc vào độ phân cực (dB)

    andlt; 0.1

    Độ phân cực chế độ phân tán

    andlt; 0.1

    Directivity (dB)

    andgt; 50

    Trở lại Loss(dB)

    andgt; 45

    Tối đa sức mạnh xử lý (mW)

    300

    OperatingTemperature (℃)

    -5~+75

    Nhiệt độ lưu trữ (℃)

    -40~85

    Gói dimension(mm)

    L100 x W80 x H10

    L141x W115x H18

    L120 x W80 x H18

    Đặc điểm kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước.

    Đặc điểm kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước.

    Thông tin đặt hàng

    CWDM

    X

    XX

    X

    XX

    X

    X

    XX


    Khoảng trống kênh

    Số lượng các kênh

    Cấu hình

    1 kênh

    Loại chất xơ

    Sợi dài

    Đầu nối

    C = CWDM lưới

    04 = 4 kênh

    08 = 8 kênh

    16 = 16 kênh

    18 = 18 kênh

    N = N kênh

    M = Mux

    D = Demux

    O = OADM

    27 = 1270nm

    ……

    47 = 1470nm

    49 = 1490nm

    ……

    61 = 1610nm

    SS = đặc biệt

    1 = trần quang

    2 = 900um lỏng ống

    3 = 2mmCable

    4 = 3mmCable

    1 = 1 m

    2 = 2 m

    S = chỉ định

    0 = không có gì

    1 = FC/APC

    2 = FC/PC

    3 = SC/APC

    4 = SC/PC

    5 = ST

    6 = LC

    Sopofiber'sCoarse bước sóng chia đa (CWDM) sử dụng công nghệ lớp phủ màng mỏng và sở hữu thiết kế kim loại thông liên kết bao bì vi quang học. Nó provideslow chèn mất, cô lập cao kênh, ban nhạc rộng vượt qua, sự nhạy cảm nhiệt độ thấp và epoxy miễn phí quang học con đường.

    Hiệu suất thông số kỹ thuật

    Tham số

    Đặc điểm kỹ thuật

    Kênh bước sóng (nm)

    1260 ~ 1620or1271 ~ 1611

    Khoảng trống kênh (nm)

    20

    Kênh Passband (@-0.5dB băng thông (nm)

    andgt; 13

    Vượt qua kênh chèn mất (dB)

    ≤0.6

    Reflection Channel chèn mất (dB)

    ≤0.4

    Kênh gợn (dB)

    andlt; 0,3

    Cách ly (dB)

    Liền kề

    andgt; 30

    Liền kề phòng không

    andgt; 40

    Inertion mất nhiệt độ nhạy (dB/℃)

    andlt; 0,005

    Bước sóng nhiệt độ dịch chuyển (nm/℃)

    andlt; 0,002

    Giảm cân phụ thuộc vào độ phân cực (dB)

    andlt; 0.1

    Độ phân cực chế độ phân tán

    andlt; 0.1

    Directivity (dB)

    andgt; 50

    Trở lại Loss(dB)

    andgt; 45

    Tối đa sức mạnh xử lý (mW)

    300

    Nhiệt độ Opterating (℃)

    -20~+75

    Nhiệt độ lưu trữ (℃)

    -40~85

    Gói kích thước (mm)

    Φ5.5x34

    Thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước.

    Trên đặc điểm kỹ thuật là dành cho các thiết bị mà không cần kết nối.

    Thông tin đặt hàng


    CWDM

    X

    XX

    X

    X

    XX


    Khoảng trống kênh

    Vượt qua kênh

    Loại chất xơ

    Sợi dài

    Đầu nối

    C = CWDM lưới

    27 = 1270nm

    ……

    47 = 1470nm

    49 = 1490nm

    ……

    61 = 1610nm

    1 = trần quang

    2 = 900um lỏng lẻo

    ống

    1 = 1 m

    2 = 2 m

    0 = không có gì

    1 = FC/APC

    2 = FC/PC

    3 = SC/APC

    4 = SC/PC

    5 = ST

    6 = LC





    Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của 4,8,16-ch 1 x 2 cwdm thiết bị mux demux sợi đa quang sfp 1470nm/1490nm/1510nm/1530nm transmode cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

    Hot Tags: 4,8,16-ch 1 x 2 cwdm thiết bị mux demux sợi đa quang SFP 1470nm/1490nm/1510nm/1530nm transmode nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng cao, giá thấp, giá rẻ
    Liên hệ chúng tôi
    Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd

    Địa chỉ: Khu công nghiệp JinDiDa, Langkou Industry Pak, Đường Dalang, Quận Longhua, Thẩm Quyến, Trung Quốc

    Điện thoại: +86-755-23124132

    Fax: 86-755-23774378

    Thư điện tử: sales1@sopo.net.cn

    Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd
    foottop