2DX2B chuyển đổi giới hạn cơ khí quang học và sợi quang Poe Rocker quản lý chuyển mạch

2DX2B chuyển đổi giới hạn cơ khí quang học và sợi quang Poe Rocker quản lý chuyển mạch

Sopofiber' D2 × 2B cơ khí sợi quang tắc nối kênh quang học bằng cách chuyển hướng một tín hiệu quang đến vào một sợi được lựa chọn đầu ra.

Function

Sopofiber' D2 × 2B cơ khí sợi quang tắc nối kênh quang học bằng cách chuyển hướng một tín hiệu đến quang thành

một sợi được lựa chọn đầu ra. Điều này đạt được bằng cách sử dụng một bằng sáng chế đang chờ giải quyết những cơ cấu hình và kích hoạt thông qua một điện

tín hiệu điều khiển. Các hoạt động cơ khí cung cấp độ tin cậy cao và nhanh chóng chuyển đổi tốc độ cũng như hiệu suất bi-directional.

Thiết bị chuyển mạch ống MMS là thật sự chuyển đổi các giải pháp cho các ứng dụng mạng quang học.

Tính năng

1. LowInsertionLoss

2. WideWavelengthRange

3. LowCrosstalk

4.HighStability, HighReliability

5.epoxy-freeonOpticalPath

Ứng dụng

1. MetropolitanAreaNetwork

2.Randamp; DinLaboratory

3. SystemMonitor

4. ConfigurableOADM

Hiệu suất

Thông số


NĂM TÀI CHÍNH-D2 × 2B

WavelengthRange

nm

670~980

1260~1650

OperatingWavelength

nm

670/785/850/980

1310/1490/1550/1625/1650

InsertionLoss

dB

TYP:0.8Max:1.2

TYP:0.6Max:1.0

ReturnLoss

dB

MM≥30SM≥50

Xuyên âm

dB

MM≥30SM≥55

PDL

dB

≤0.05

WDL

dB

≤0.25

TDL

dB

≤0.25

Lặp

dB

≤±0.02

PowerSupply

v

3.0or5.0

Cuộc đời

thời gian

≥107

SwitchTime

MS

≤8

TransmissionPower

mW

≤500

OperatingTemperature

-20~+70

StorageTemperature

-40~+85

Trọng lượng

g

16

Kích thước

mm

(L) 27,0 x (W) 12.6 × (H) 8,0 (±0.2 mm) customizationisavailable.

Điện

Thông số kỹ thuật

Điện áp

Hiện tại

Kháng chiến

5VLatching

4.5~5.5

36 ~ 44mA

125Ω

5VNon-latching.

4.5~5.5

26 ~ 32mA

175Ω

3VLatching

2.7~3.3

54 ~ 66mA

50Ω

3VNon-latching.

2.7~3.3

39 ~ 47mA

70Ω

Pins

Controlmodel

OpticalPath

ElectricDrive

StatusSensor

D2 × 2B

LightPin

1

5

6

10

2-3

3-4

7-8

8-9

Phòng Không-latching.

P1-P3P1'-P3'

--

--

--

--

Đóng

Mở cửa

Mở cửa

Đóng

P1-P4P1'-P4'

P3-P2P3'-P2'

V +

--

--

GND

Mở cửa

Đóng

Đóng

Mở cửa

OrderingInformation

Chế độ

Bước sóng

VoltageType

ControlModel

FiberType

FiberDiameter

FiberLength

Đầu nối

S = SM

M = MM

85 = 850nm

13 = 1310nm

14 = 1490nm

15 = 1550nm

162 = 1625nm

165 = 1650nm

13/15=1310/1550

X: người khác

3 = 3V

5 = 5V

L = Latching

N = không Latching

5=50/125

6=62.5/125

9 = 9/125

X = những người khác

25 = 250um

90 = 900um

X = những người khác

05 = 0,5 m

10 = 1.0 m

15 = 1.5 m

X = những người khác

O = không có gì

1 = FC/PC

2 = FC/APC

3 = SC/PC

4 = SC/APC

5 = ST/PC

6 = ST/APC

7 = LC/PC

8 = LC/APC

X: người khác


Tận dụng trên nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của 2dx2b quang học cơ khí giới hạn chuyển đổi và sợi quang poe rocker quản lý chuyển đổi cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: 2dx2b giới hạn cơ khí quang học chuyển đổi và sợi quang poe rocker quản lý chuyển nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng, giá thấp, giá rẻ
Liên hệ chúng tôi
Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd

Địa chỉ: Khu công nghiệp JinDiDa, Langkou Industry Pak, Đường Dalang, Quận Longhua, Thẩm Quyến, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: sales1@sopo.net.cn

Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd
foottop