1310nm, 1550nm 40km, 100km Xfp Ethernet SFP Gigabit 10gb Lr SFP Gbic Transceiver mô-đun

1310nm, 1550nm 40km, 100km Xfp Ethernet SFP Gigabit 10gb Lr SFP Gbic Transceiver mô-đun

10-gigabit Ethernet XFP thu phát sóng (SMF, 1310nm, 40km, LC, DOM) sản phẩm chi tiết OEM & phong tục hợp tác với một loạt các thế giới lớp nhà sản xuất OEM hơn 8 tuổi

Function

Thu phát sóng XFP 10-gigabit Ethernet (SMF, 1310nm, 40km, LC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Một phần số

XFP-10GER-31

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

XFP

Tốc độ dữ liệu tối đa

10Gbps

Bước sóng

1310nm

Khoảng cách tối đa cáp

40km

Giao diện

LC duplex

Thành phần quang học

DFB 1310nm

Cáp loại

SMF

Hỗ trợ DOM

TX điện

0 ~ 4dBm

Độ nhạy tiếp nhận

andlt;-16dBm

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000

OEM andamp; Hải quan

Hợp tác với một loạt các nhà sản xuất lớp OEM thế giới hơn 8 tuổi, Sopofiber có thể cung cấp các giải pháp tùy chỉnh và hiệu quả chi phí chất lượng cao cho tất cả các nhu cầu và đặc điểm kỹ thuật, bao gồm thiết kế quang học, cơ khí thiết kế, bố trí bảng mạch in (PCB) và thiết kế điện, phần mềm andamp; Phần mềm thiết kế, lắp ráp tích hợp, cụ thể nhãn, vv. Với doanh số bán hàng tăng mạnh và thuận lợi khách hàng thông tin phản hồi, Sopofiber đã mở rộng nhanh chóng trên thế giới và đang trở thành nhà cung cấp hàng đầu của ngành công nghiệp truyền thông quang học. Nếu bạn đang quan tâm đến sản phẩm của chúng tôi, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi.

Bao bì andamp; Nhãn mác

Điều này dễ dàng để có và được bảo vệ tốt transceiver gói đã được dán nhãn và đánh dấu bysopofiberas mặc định. Các giải pháp tùy chỉnh của nhãn hành trình hay gói có sẵn theo yêu cầu.

Thu phát sóng XFP 10-gigabit Ethernet (SMF, 1550nm, 100km, LC, DOM)

Chi tiết sản phẩm

Một phần số

XFP-10GZRC-55

Tên nhà cung cấp

Fiberstore

Loại mẫu

XFP

Tốc độ dữ liệu tối đa

10Gbps

Bước sóng

1550nm

Khoảng cách tối đa cáp

100km

Giao diện

LC duplex

Thành phần quang học

EML 1550nm

Cáp loại

SMF

Hỗ trợ DOM

Phạm vi nhiệt độ thương mại

0-70° C (32 đến 158° F)

HTS hài hòa mã

8517706000




Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của 1310nm, 1550nm 40 km, 100 km xfp ethernet sfp gigabit 10 gb lr sfp gbic transceiver mô-đun cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: 1310nm, 1550nm 40km, 100km xfp ethernet SFP gigabit 10gb lr SFP gbic transceiver module nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng cao, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd

Địa chỉ: Khu công nghiệp JinDiDa, Langkou Industry Pak, Đường Dalang, Quận Longhua, Thẩm Quyến, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: sales1@sopo.net.cn

Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd
foottop