10G, 100G, 200G HZ 1 x 2-cwdm-đơn-thành phần 80km-SFP-1080-cxx-SFP-10-cwdm quang-transc mạng

10G, 100G, 200G HZ 1 x 2-cwdm-đơn-thành phần 80km-SFP-1080-cxx-SFP-10-cwdm quang-transc mạng

Mô tả sản phẩm The SFP-1080-Cxx là một CWDM 10G SFP + quang mô-đun. Nó có sẵn cho tất cả 8 "chính" CWDM kênh 1471nm để bước sóng 1611nm

Function

Mô tả sản phẩm

SFP-1080-Cxx là một CWDM 10G SFP + quang mô-đun. Nó có sẵn cho tất cả các 8 andquot; mainandquot; CWDM kênh 1471nm để bước sóng 1611nm.
Máy thu phát hỗ trợ tất cả 10G Xếp hạng tốc độ cho các mạng Ethernet, SONET, SDH hoặc sợi kênh.
SFP-1080-Cxx là một phần tổng số, xx đại diện cho một sự kết hợp của hai chữ số mà xác định wavelegth được sử dụng.
Ví dụ, SFP-1080-C47 là một CWDM SFP + thu phát chạy bước sóng 1471nm.
Cũng có sẵn CWDM thu 10G cho một vài CWDM kênh năm 1270 1470nm phạm vi. Nhưng các mô-đun đang khan hiếm và chỉ có sẵn
Đặt hàng đặc biệt. Pleasecontact thế hỏi về sự sẵn có của các mô hình như vậy.
Thử nghiệm và tìm thấy tương thích trên nhiều 10G Ethernet chuyển từ Cisco, Juniper, Force10, cạnh cốt lõi và các nhà sản xuất khác.
SFP-1080-Cxx 10G SFP + CWDM 80 Km transceiver thông số kỹ thuật
Yếu tố hình thứcSFP
Tốc độ9,95 10.3 Gb/s
Đầu nối quangDual LC
Khoảng cách hoạt động80 km
Sức mạnhduy nhất 3.3V
Tuân thủMSA SFF-8431, RoHS
Chế độ hoạt độngCWDM ITU kênh
Loại chất xơSingle-mode 9/125um
Bước sóngMạng lưới CWDM ITU (1471 ~ 1611nm)
Chẩn đoán kỹ thuật sốCó (SFF-8472 compliant)

Sopofiber'sCoarse bước sóng chia đa (CWDM) sử dụng công nghệ lớp phủ màng mỏng và sở hữu thiết kế kim loại thông liên kết bao bì vi quang học. Nó provideslow chèn mất, cô lập cao kênh, ban nhạc rộng vượt qua, sự nhạy cảm nhiệt độ thấp và epoxy miễn phí quang học con đường.

Tính năng

• Chèn thấp giảm cân

• Rộng vượt qua ban nhạc

• High Channel cô lập

• Tính ổn định cao và độ tin cậy

• Epoxy-Việt trên đường quang

Ứng dụng

• Dòng giám sát

• WDM mạng

• Viễn thông

• Ứng dụng di động

• Sợi quang khuếch đại

• Truy nhập mạng

Hiệu suất thông số kỹ thuật

Tham số

Đặc điểm kỹ thuật

Kênh bước sóng (nm)

1260 ~ 1620

Bước sóng trung tâm chính xác (nm)

±0.5

Khoảng trống kênh (nm)

20

Kênh Passband (@-0.5dB băng thông (nm)

andgt; 13

Vượt qua kênh chèn mất (dB)

≤0.6

Reflection Channel chèn mất (dB)

≤0.4

Kênh gợn (dB)

andlt; 0,3

Cách ly (dB)

Liền kề

andgt; 30

Liền kề phòng không

andgt; 40

Inertion mất nhiệt độ nhạy (dB/℃)

andlt; 0,005

Bước sóng nhiệt độ dịch chuyển (nm/℃)

andlt; 0,002

Giảm cân phụ thuộc vào độ phân cực (dB)

andlt; 0.1

Độ phân cực chế độ phân tán

andlt; 0.1

Directivity (dB)

andgt; 50

Trở lại Loss(dB)

andgt; 45

Tối đa sức mạnh xử lý (mW)

300

Nhiệt độ Opterating (℃)

-25~+75

Nhiệt độ lưu trữ (℃)

-40~85

Gói kích thước (mm)

Φ5.5x34 (L38 cho 900um ống lỏng)

Thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước.

Trên đặc điểm kỹ thuật là dành cho các thiết bị mà không cần kết nối.

Thông tin đặt hàng

CWDM

X

XX

X

X

XX

Khoảng trống kênh

Vượt qua kênh

Loại chất xơ

Sợi dài

In/Out kết nối

C = CWDM lưới

04 = 4 kênh

08 = 8 kênh

16 = 16 kênh

18 = 18 kênh

N = N kênh

1 = trần quang

2 = 900um

ống lỏng lẻo

1 = 1 m

2 = 2 m

0 = không có gì

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 = ST

6 = LC


Mô tả
Bộ phận thô bước sóng đa (CWDM) sử dụng công nghệ lớp phủ màng mỏng và sở hữu thiết kế kim loại thông liên kết bao bì vi quang học. Nó provideslow chèn mất, cô lập cao kênh, ban nhạc rộng vượt qua, sự nhạy cảm nhiệt độ thấp và epoxy miễn phí quang học con đường.

Hiệu suất thông số kỹ thuật

Tham số

Đặc điểm kỹ thuật

Kênh bước sóng (nm)

1260 ~ 1620

Bước sóng trung tâm chính xác (nm)

±0.5

Khoảng trống kênh (nm)

20

Kênh Passband (@-0.5dB băng thông (nm)

andgt; 13

Vượt qua kênh chèn mất (dB)

≤0.6

Reflection Channel chèn mất (dB)

≤0.4

Kênh gợn (dB)

andlt; 0,3

Cách ly (dB)

Liền kề

andgt; 30

Liền kề phòng không

andgt; 40

Inertion mất nhiệt độ nhạy (dB/℃)

andlt; 0,005

Bước sóng nhiệt độ dịch chuyển (nm/℃)

andlt; 0,002

Giảm cân phụ thuộc vào độ phân cực (dB)

andlt; 0.1

Độ phân cực chế độ phân tán

andlt; 0.1

Directivity (dB)

andgt; 50

Trở về tổn thất (dB)

andgt; 45

Tối đa sức mạnh xử lý (mW)

300

Nhiệt độ Opterating (℃)

-25~+75

Nhiệt độ lưu trữ (℃)

-40~85

Gói kích thước (mm)

Φ5.5x34 (L38 cho 900um ống lỏng)

Thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước.

Trên đặc điểm kỹ thuật là dành cho các thiết bị mà không cần kết nối.

Thông tin đặt hàng

CWDM

X

XX

X

X

XX

Khoảng trống kênh

Vượt qua kênh

Loại chất xơ

Sợi dài

In/Out kết nối

C = CWDM lưới

04 = 4 kênh
08 = 8 kênh
16 = 16 kênh
18 = 18 kênh
N = N kênh

1 = trần quang
2 = 900um lỏng ống

1 = 1 m
2 = 2 m

0 = không có gì
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 = ST
6 = LC

PDF
1 x 2 CWDM thành phần duy nhất (3 cổng)

Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của 10 g, 100 g, 200 g hz 1 x 2-cwdm-đơn-thành phần 80km-sfp-1080-cxx-sfp-10-cwdm quang-transc mạng cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: 10g, 100g, 200g hz 1 x 2-cwdm-đơn-thành phần 80km-SFP-1080-cxx-SFP-10-cwdm quang-transc mạng lưới các nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng cao, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd

Địa chỉ: Khu công nghiệp JinDiDa, Langkou Industry Pak, Đường Dalang, Quận Longhua, Thẩm Quyến, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: sales1@sopo.net.cn

Công ty Truyền thông quang học SOPO, Ltd
foottop